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TAARIFA KWA UMMA 

MWALIKO WA KUWANIA TUZO ZA SHIRIKA LA MILIKI UBUNIFU DUNIANI KWA 

MWAKA 2024 (2024 WIPO GLOBAL AWARDS) 

Dar es Salaam - 1 Februari, 2024 

Wakala wa Usajili wa Biashara na Leseni (BRELA) imepokea mwaliko kutoka Shirika la 

Miliki Ubunifu Duniani (WIPO) kwaajili ya wafanyabiashara wa Tanzania kuwania Tuzo 

za WIPO kwa Mwaka 2024. Muda wa kutuma maombi ni kuanzia Januari 15 hadi Machi 

31, 2024. 

Tuzo za WIPO zinatolewa kimataifa, na zinalenga kusherehekea na kutambua mchango 

wa wajasiriamali wadogo na wakati, (SMEs) katika kutumia Miliki Ubunifu katika 

uendeshaji wa biashara, na kuleta mabadiliko chanya kiuchumi, na kijamii kwa ujumla.  

BRELA inawahamasisha wajasiriamali wadogo na wa kati  kuchangamkia fursa hii na 

kushiriki katika kinyang’anyiro cha 2024 WIPO Global Awards katika sekta zote za 

uchumi kama; nyanja ya kiteknolojia, kilimo, viwanda vya ubunifu au nyanja nyingine na 

kutuma maombi ili kupata tuzo hizo. 

Maombi yanaweza kutumwa kwa lugha ya Kiingereza, Kifaransa, Kihispania,Kirusi au 

Kijapani. Jopo la Waamuzi litachagua hadi washindi saba watakaoalikwa kuhudhuria 

hafla ya Tuzo wakati wa Mkutano Mkuu wa WIPO utakaofanyika Julai, 2024 Geneva 

Uswisi. 

Kwa maelezo zaidi tembelea tovuti ya Tuzo za WIPO Duniani https://www.wipo.int/global-

awards/en/how-to-apply.html  na kwa usaidizi zaidi wasiliana nasi kupitia simu namba 

+255 (0) 22 221 2800  

 

 

IMEANDALIWA NA: 

KITENGO CHA UHUSIANO 

https://www.wipo.int/global-awards/en/how-to-apply.html
https://www.wipo.int/global-awards/en/how-to-apply.html

